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TANGAZO LA SERIKALI Na. 521 la Tarehe 19/8/2022 
 

SHERIA YA SIKUKUU ZA KITAIFA,  

(SURA YA. 35) 

______ 
 

TAMKO 
______ 

 
(Limetungwa chini ya kifungu cha 3) 

 
TAMKO LA SIKU YA SENSA YA WATU NA MAKAZI KUWA SIKU YA 

MAPUMZIKO LA MWAKA 2022 

 
Sura ya 35                          KWA KUWA, kifungu cha 3 cha Sheria ya Sikukuu 

za Kitaifa, kinampa mamlaka Rais, kwa Tamko, kutangaza 

siku yoyote kuwa siku ya mapumziko ya nyongeza kwenye 

siku zilizoainishwa katika Jedwali au kwa kubadilishwa 

kwa siku yoyote kati ya siku hizo na siku hiyo kuwa ni 

siku ya mapumziko kama vile ilikuwa imeainishwa 

kwenye Jedwali; 

 
NA   KWA   KUWA, Sensa ya Watu na Makazi   ni 

zoezi   muhimu   kwa maendeleo ya nchi na itafanyika 

kuanzia Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022 ambayo 

ni siku ya kazi; 

 
NA KWA KUWA, kuifanya siku hiyo ya tarehe 23 

Agosti, 2022 kuwa siku ya mapumziko kutawezesha 

wanakaya wengi kushiriki kikamilifu katika siku hii ya 

kwanza ya zoezi la Sensa ya Watu na Makazi; 
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KWA HIYO BASI, MIMI, SAMIA SULUHU 

HASSAN, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, 

katika utekelezaji wa Mamlaka niliyopewa chini ya 

kifungu cha 3 cha Sheria ya Sikukuu za Kitaifa, ninatoa 

Tamko kuwa  tarehe  23 Agosti, 2022 itakuwa siku ya 

mapumziko. 

 
Tamko hili limetolewa na kuwekewa Lakiri ya Umma leo 

tarehe 19 Agosti, 2022. 

 

 

 

 

 
 
 
 
 
Dodoma,                                                                 SAMIA SULUHU HASSAN, 
     19 Agosti, 2022                                                                Rais 
 
 
 

 
 

 

L.S 


